Nắp Rửa Điện Tử Washlet ToTo TCF6632A
-20%
5Đã bán: 97
-20%
5Đã bán: 32
-20%
5Đã bán: 42
-20%
5Đã bán: 14
-20%
5Đã bán: 58
-20%
5Đã bán: 88
-18%
5Đã bán: 89
-20%
5Đã bán: 49
Chi Tiết Sản Phẩm
1.Thông tin nắp rửa điện tử ToTo TCF6632A
- Mã sản phẩm: TCF6632A
- Thiết kế: Thân dài, điều khiển từ xa
- Áp lực nước: 0.05MPa ~ 0.75MPa
- Nguồn điện: 220V/50/60Hz 410W
- Vật liệu: nhựa
- Màu sắc: Màu trắng
- Xuất xứ: Malaysia
2.Tính năng nắp bồn cầu ToTo TCF 6632A
- Có chức năng sưởi ấm nắp ngồi
- Tự động phun sương làm sạch lòng bồn cầu và vòi rửa bằng cách ngăn vi khuẩn đảm bảo vệ sinh
- Có 2 chế độ rửa trước, rửa sau Massage linh hoạt, điều chỉnh vị trí vòi rửa
- Điều chỉnh nhiệt độ sấy, nước và bệ ngồi
- Tính năng khử mùi duodjc kích hoạt tự động
- Có bảng điều khiển bên cạnh nắp điện tử
3.Bản vẽ kỹ thuật nắp bệt xí thông minh ToTo TCF 6632A
4.Tại sao nên mua nắp điện tử ToTo ở Phú Đông Phát?
- Kiểm tra hàng
- Cung cấp các giấy tờ quý khách cần
- Đảm bảo giao hàng đúng tiến độ
- Thoả thuận giá cả với những đơn hàng có giá trị, không đổi
- Mọi chi tiết liên hệ qua website: phudongphat.vn luôn có đội ngũ trực 24/7
- Hoặc hotline: 0919318587 or 0937678139 để được tư vấn miễn phí và hỗ trợ nhanh nhất
Sản phẩm liên quan
-39%
Nắp Bồn Cầu
5Đã bán: 63
-25%
Nắp Bồn Cầu
5Đã bán: 33
-38%
5Đã bán: 43
-12%
5Đã bán: 58
-35%
Thiết Bị Vệ Sinh
5Đã bán: 32
-56%
5Đã bán: 17
-12%